Dây hàn quang Pigtail Single mode ST/UPC 1,5m

Pigtail Single mode ST/UPC 1,5m

2528158day-han-quang-pigtail-st-singlemode

Dây hàn quang Pigtail Single mode ST/UPC 1,5m

16,000 

Loại dây

 Dây hàn quang Pigtail Single mode ST/UPC

 Đầu kết nối  ST/PC; ST/UPC hoặc ST/APC
 Kiểu sợi quang  Single-Mode 9/125µm
 Độ suy giảm tín hiệu  ≤0.2 dB
 Bước sóng  1310~1510nm
 Độ uốn cong  R≥3cm
 Lực căng lớn nhất  ≤50N/cm vợi loại non-PVC và ≤90N/cm với loại có vỏ PVC
 Lực nghiền nát  ≤400N/cm với loại non-PVC và ≤550N/cm với loại có vỏ PVC
Kích cỡ
 Đường kính lớp bảo vệ  0.9mm
 Đường kính Core  9 microns
 Đường kính Cladding 125 microns
 Vỏ  PVC (OFNR-rated) 2.0mm hoặc 3.0mm
 Màu  Loại có vỏ PVC dầy: Da cam; Loại Non-PVC có 12 mầu
 Chiều dài  1.5m 3m 5m
Back to top
Loading...